takardar kebantawa

Manufar Sirrinmu

Cibiyar Kasa da Kasa don Sasanci na Kabilanci da Addini (ICERM) yana mutunta sirrin masu ba da gudummawa da masu ba da gudummawa kuma ya yi imanin cewa yana da mahimmancin mahimmanci don kiyaye amana da amincin al'ummar ICERM, gami da masu ba da gudummawa, membobin, masu ba da gudummawa, masu tallafawa, abokan tarayya da masu sa kai. Mun inganta wannan Sirrin Sirri da Manufofin Masu Ba da Baƙo / Memba  don ba da gaskiya game da ayyuka, manufofi da hanyoyin ICERM don tattarawa, amfani da kariya ga bayanan da aka bayar ga ICERM ta masu ba da gudummawa, membobin, da masu ba da gudummawa.

Sirrin Bayanan Masu Ba da Tallafi

Kare sirrin bayanan da ke da alaƙa da masu bayarwa muhimmin sashi ne na aikin da aka yi a cikin ICERM. Duk bayanan da ke da alaƙa da masu ba da gudummawa waɗanda ICERM suka samu ana sarrafa su ta hanyar ma'aikata ta sirri sai dai yadda aka bayyana a cikin wannan Manufar ko sai dai kamar yadda aka bayyana lokacin da aka bayar da bayanin ga ICERM. Ma'aikatanmu sun sanya hannu kan alƙawarin sirri kuma ana tsammanin su nuna ƙwararru, kyakkyawan hukunci da kulawa don guje wa bayyana bayanan masu ba da izini mara izini ko ba da gangan ba. Za mu iya raba tare da masu ba da gudummawa, masu cin gajiyar kuɗi, da masu ba da tallafi bayanan da suka shafi kyaututtuka, kuɗi da tallafi. 

Yadda Muke Kare Bayanin Masu Ba da Tallafi

Sai dai kamar yadda aka bayyana a cikin wannan Manufar ko a lokacin da aka bayar da bayanin, ba za mu bayyana bayanan da ke da alaƙa ga kowane ɓangare na uku ba, kuma ba mu taɓa siyarwa, haya, haya ko musayar bayanan sirri tare da wasu ƙungiyoyi ba. Asalin duk wanda ya haɗu da mu ta hanyar gidan yanar gizon mu, saƙon gidan waya da imel an kiyaye shi cikin sirri. Amfani da bayanan da ke da alaƙa yana iyakance ga dalilai na ciki, ta mutane masu izini, da kuma haɓaka ƙoƙarin haɓaka albarkatu waɗanda ke buƙatar bayanan masu ba da gudummawa, kamar yadda aka ambata a sama.

Mun kafa da aiwatar da ma'ana da dacewa ta jiki, lantarki da hanyoyin gudanarwa don kiyayewa da taimakawa hana samun izini mara izini, kiyaye bayanan tsaro da tabbatar da ingantaccen amfani da bayanan da suka shafi masu bayarwa. Musamman, ICERM tana adana bayanan da aka iya gane kansu da aka bayar akan sabar kwamfuta a cikin yanayi mai sarrafawa, amintacce, kariya daga shiga mara izini, amfani ko bayyanawa. Lokacin da aka aika bayanin biyan kuɗi (kamar lambar katin kuɗi) zuwa wasu rukunin yanar gizon, ana kiyaye shi ta hanyar yin amfani da ɓoyayyen ɓoyayye, kamar ƙa'idar Secure Socket Layer (SSL) ta tsarin ƙofa na Stripe. Haka kuma, ICERM ba ta riƙe lambobin katin kiredit da zarar an sarrafa su.

Kodayake mun aiwatar da matakan tsaro masu ma'ana, masu dacewa kuma masu ƙarfi don kiyayewa daga bayyana bayanan da suka shafi masu ba da izini ba tare da izini ba, matakan tsaron mu na iya hana duk hasara kuma ba za mu iya tabbatar da cewa ba za a taɓa bayyana bayanan ta hanyar da ta dace da wannan Manufar ba. A cikin yanayin irin wannan gazawar tsaro ko bayyanawa wanda ya saba wa wannan Manufar, ICERM za ta ba da sanarwa a kan kari. ICERM ba ta da alhakin kowane lahani ko lamuni.  

Buga Sunayen Masu Tallafawa

Sai dai idan mai bayarwa ya buƙaci haka, ana iya buga sunayen duk masu ba da gudummawa a cikin rahotannin ICERM da sauran hanyoyin sadarwa na ciki da waje. ICERM ba za ta buga ainihin adadin kyautar mai bayarwa ba tare da izinin mai bayarwa ba.  

Kyaututtuka na Tunawa/Tribobi

Za a iya fitar da sunayen masu ba da gudummawar kyaututtuka na tunawa ko haraji ga mai girma, dangi, memba na dangi na kusa ko mai zartar da kadarorin sai dai in mai bayarwa ya bayyana. Ba a fitar da adadin kyauta ba tare da izinin mai bayarwa ba. 

Kyautar da ba a sani ba

Lokacin da mai bayarwa ya nemi a ɗauki kyauta ko asusu a matsayin wanda ba a san sunansa ba, za a girmama abin da mai bayarwa ya yi.  

Nau'in Bayanan da aka Tattara

ICERM na iya tattarawa da kiyaye waɗannan nau'ikan bayanan masu ba da gudummawa lokacin da aka bayar da son rai ga ICERM:

  • Bayanan tuntuɓar, gami da suna, ƙungiya/ alaƙar kamfani, take, adireshi, lambobin waya, lambobin fax, adiresoshin imel, ranar haihuwa, dangin dangi da lambar gaggawa.
  • Bayanin gudummawa, gami da adadin da aka bayar, kwanan wata (s) na gudummawar, hanya da ƙima.
  • Bayanin biyan kuɗi, gami da katin kiredit ko lambar katin zare kudi, ranar karewa, lambar tsaro, adireshin lissafin kuɗi da sauran bayanan da suka wajaba don aiwatar da gudummawa ko rajistar taron.
  • Bayani kan abubuwan da suka faru da taron bita da aka halarta, wallafe-wallafen da aka samu da buƙatun musamman don bayanin shirin.
  • Bayani game da abubuwan da suka faru da sa'o'i da sa kai.
  • Buƙatun masu bayarwa, sharhi da shawarwari. 

Yadda Muke Amfani da Wannan Bayanin

ICERM ta bi duk dokokin tarayya da na jihohi wajen amfani da Bayanin da ke da alaƙa da Masu Ba da gudummawa.

Muna amfani da bayanan da aka samo daga masu ba da gudummawa da masu ba da gudummawa don kiyaye bayanan gudummawa, don amsa tambayoyin masu ba da gudummawa, don bin doka ko tare da duk wani tsarin doka da aka yi aiki akan ICERM, don dalilai na IRS, don nazarin tsarin bayar da gabaɗaya don yin ƙarin daidaito. hasashen kasafin kuɗi, don haɓaka dabaru da gabatar da shawarwarin kyauta, don ba da sanarwar ba da gudummawa, don fahimtar abubuwan masu ba da gudummawa a cikin aikinmu da sabunta su kan tsare-tsare da ayyukan ƙungiyar, don sanar da tsare-tsare game da wanda ke karɓar roƙon tara kuɗi na gaba, don tsarawa da haɓaka tara kuɗi. abubuwan da suka faru, da kuma sanar da masu ba da gudummawar shirye-shirye da ayyuka masu dacewa ta hanyar wasiƙun labarai, sanarwa da guntuwar wasiƙun kai tsaye, da kuma bincika amfanin gidan yanar gizon mu.

'Yan kwangilar mu da masu ba da sabis wani lokaci suna da iyakataccen damar samun bayanai masu alaƙa da masu bayarwa yayin samar da samfura ko ayyuka masu alaƙa da sarrafa kyauta da yarda. Irin wannan damar yana ƙarƙashin wajibai na sirri da ke rufe wannan bayanin. Haka kuma, samun damar samun bayanai masu alaƙa da masu ba da gudummawa ta waɗannan ƴan kwangila da masu ba da sabis yana iyakance ga bayanin da ya dace don ɗan kwangila ko mai bada sabis don aiwatar da iyakacin aikinsa. Misali, ana iya sarrafa gudummawar ta hanyar mai ba da sabis na ɓangare na uku kamar Stripe, PayPal ko sabis na banki, kuma za a raba bayanan masu ba da gudummawa ga irin waɗannan masu ba da sabis gwargwadon buƙata don aiwatar da gudummawar.

ICERM na iya amfani da bayanan da ke da alaƙa da masu bayarwa don karewa daga yuwuwar zamba. Muna iya tabbatarwa tare da ɓangare na uku bayanan da aka tattara yayin aiwatar da kyauta, rajistar taron ko wata gudummawa. Idan masu ba da gudummawa suna amfani da katin kiredit ko zare kudi a gidan yanar gizon ICERM, za mu iya amfani da izinin katin da sabis na tantance zamba don tabbatar da cewa bayanan katin da adireshin sun yi daidai da bayanin da aka kawo mana kuma cewa katin da ake amfani da shi ba a ba da rahoton bacewar ko sata ba.

 

Cire Sunanka Daga Jerin Saƙonmu

Masu ba da gudummawa, membobi da masu ba da gudummawa na iya neman a cire su daga imel, aikawasiku, ko lissafin waya a kowane lokaci. Idan ka ƙayyade cewa bayanin da ke cikin ma'ajin mu ba daidai ba ne ko ya canza, za ka iya canza keɓaɓɓen bayaninka ta tuntužar Mu ko ta kiran mu a (914) 848-0019. 

Sanarwa Taimakawa Jiha

A matsayin 501(c)(3) kungiya mai zaman kanta mai rijista, ICERM ta dogara da tallafi na sirri, yin amfani da yawancin kowace dala da aka ba da gudummawa ga ayyukanmu da shirye-shiryenmu. Dangane da ayyukan tara kuɗi na ICERM, wasu jihohi suna buƙatar mu ba da shawara cewa ana samun kwafin rahoton kuɗin mu daga wurinsu. Babban wurin kasuwanci na ICERM yana a 75 South Broadway, Ste 400, White Plains, NY 10601. Rijista tare da hukumar jiha baya nuna amincewa, amincewa ko shawarwarin wannan jihar. 

Wannan Manufar ta shafi dukkan jami'an ICERM da kuma bin su sosai, gami da ma'aikata, 'yan kwangila, da masu sa kai na ofis. Muna da haƙƙin gyarawa da gyara wannan Manufofin daidai da yadda ake buƙata tare da ko ba tare da sanarwa ga masu ba da gudummawa ko masu ba da gudummawa.